ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் இந்தியா செல்லும் இரு விமானங்கள் மோதி விபத்து தவிர்க்கப்பட்டது | இந்தியா செய்திகள்

[ad_1]

புதுடெல்லி: இரண்டு எமிரேட்ஸ் இடையே பெரும் மோதலுக்குப் பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை நூற்றுக்கணக்கான உயிர்கள் காப்பாற்றப்பட்டன. விமானங்கள் இல் புறப்படும் போது தவிர்க்கப்பட்டது துபாய் விமான நிலையம்.
EK-524 துபாயிலிருந்து ஹைதராபாத் இரவு 9:45 மணிக்கு புறப்பட திட்டமிடப்பட்டது மற்றும் EK-568 துபாயிலிருந்து பெங்களூரு எமிரேட்ஸ் விமானமும் அதன் இலக்குக்கு புறப்பட திட்டமிடப்பட்டது. துரதிர்ஷ்டவசமாக, புறப்படுவதற்கு திட்டமிடப்பட்ட இரண்டு விமானங்களும் ஒரு ஓடுபாதையில் வந்தன.
எமிரேட்ஸ் விமான அட்டவணையின்படி, இரண்டு விமானங்களின் புறப்படும் நேரத்திற்கும் இடையே ஐந்து நிமிட இடைவெளி உள்ளது.
“துபாய்-ஹைதராபாத்தில் இருந்து EK-524 ஓடுபாதை 30R இலிருந்து புறப்படுவதற்கு விரைவுபடுத்தப்பட்டது, அதே திசையில் அதிவேகமாக ஒரு விமானம் வருவதைக் குழுவினர் கண்டனர். உடனடியாக ஏடிசியால் புறப்படுவதை நிராகரிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டது. விமானம் பாதுகாப்பாக வேகத்தைக் குறைத்தது. மேலும் ஓடுபாதையை கடந்து சென்ற டாக்ஸிவே N4 வழியாக ஓடுபாதையை அகற்றினார். மற்றொரு எமிரேட்ஸ் விமானம் EK-568, துபாயில் இருந்து பெங்களூருக்கு, அதே ஓடுபாதை 30R இல் இருந்து புறப்படுவதற்காக புறப்பட்டுக் கொண்டிருந்தது,” என்று சம்பவத்தை அறிந்த ஒருவர் ANI இடம் தெரிவித்தார்.
ஏடிசி தலையீட்டிற்குப் பிறகு, பெங்களூரு செல்லும் எமிரேட்ஸ் விமானம் புறப்பட்டது, ஹைதராபாத் செல்லும் எமிரேட்ஸ் விமானம் மீண்டும் டாக்ஸி விரிகுடாவுக்குச் சென்று சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு புறப்பட்டது.
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் விமானப் போக்குவரத்து விசாரணை அமைப்பான விமான விபத்து விசாரணைப் பிரிவு (ஏஏஐஎஸ்) ஒரு விசாரணையைத் தொடங்கியது. விமான நிறுவனங்களுக்கு கடுமையான பாதுகாப்பு குறைபாடுகள் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளன.
எமிரேட்ஸ் ஏர் இந்த சம்பவத்தை உறுதிசெய்து, ANI-யிடம் கடுமையான பாதுகாப்பு மீறல் குறித்து தெரிவித்துள்ளது.
“ஜனவரி 9 அன்று, EK524 விமானம் துபாயில் இருந்து புறப்படும் போது புறப்படுவதை நிராகரிக்குமாறு விமானப் போக்குவரத்துக் கட்டுப்பாட்டால் அறிவுறுத்தப்பட்டது, இது வெற்றிகரமாக முடிந்தது. விமானத்திற்கு எந்த சேதமும் ஏற்படவில்லை, “எமிரேட்ஸ் ஏர் செய்தித் தொடர்பாளர் ANI இடம் கூறினார்.
விமானத்தின் பணியாளர்களுக்கு எதிராக உள் விசாரணையும் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.
“பாதுகாப்பு எப்பொழுதும் எங்கள் முன்னுரிமையாகும், மேலும் எந்தவொரு சம்பவத்தையும் போலவே நாங்கள் எங்கள் சொந்த உள் மதிப்பாய்வை நடத்துகிறோம். இந்த சம்பவம் UAE AAIS ஆல் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளது” என்று எமிரேட்ஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் ANI இடம் கூறினார்.
முதற்கட்ட அறிக்கையின்படி, ஹைதராபாத் செல்லும் EK-524 ஏடிசி அனுமதியின்றி புறப்பட்டுச் சென்றது.
எமிரேட்ஸ் நிறுவனம் தனது போயிங்-பி777 விமானத்தை அந்த இடங்களுக்கு அனுப்பியது. இந்த விமானங்கள் விமானத்தின் உள்ளமைவைப் பொறுத்து 350 முதல் 440 இருக்கைகள் வரை இருக்கைகள் உள்ளன.

.

[ad_2]

Source link

Get in Touch

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Related Articles

தொடர்ந்து இரண்டாவது ஆண்டாக உலகளாவிய பரிமாற்ற செலவு குறைகிறது: FIFA | கால்பந்து செய்திகள்

சர்வதேச கால்பந்தில் வீரர்களின் பணப் பரிமாற்றத்திற்காக செலவிடப்பட்ட தொகை தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது ஆண்டாக வீழ்ச்சியடைந்து ஐந்தாண்டுகளில் இல்லாத அளவிற்கு குறைந்துள்ளது. கோவிட் வெளியிட்ட புள்ளிவிவரங்களின்படி, தொற்றுநோய் விளையாட்டு முழுவதும் தொடர்ந்து உணரப்பட்டது...

ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் இந்தியா செல்லும் இரு விமானங்கள் மோதி விபத்து தவிர்க்கப்பட்டது | இந்தியா செய்திகள்

புதுடெல்லி: இரண்டு எமிரேட்ஸ் இடையே பெரும் மோதலுக்குப் பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை நூற்றுக்கணக்கான உயிர்கள் காப்பாற்றப்பட்டன. விமானங்கள் இல் புறப்படும் போது தவிர்க்கப்பட்டது துபாய் விமான நிலையம். EK-524 துபாயிலிருந்து ஹைதராபாத் இரவு...

எங்களின் பேட்டிங்கில் இருந்து ஓடுவதும் அவ்வப்போது சரிவடையும்: விராட் கோலி | கிரிக்கெட் செய்திகள்

கேப்டவுன்: இந்திய அணியின் பேட்டிங் அவ்வப்போது சரிந்து வருவதால் "ஓடிப்போவது இல்லை" என்று கேப்டன் விராட் கோலி வெள்ளியன்று அவரது அணி 1-0 முன்னிலை மற்றும் ஒரு கன்னி ஸ்கிரிப்ட் செய்வதற்கான...

Get in Touch

0FansLike
3,116FollowersFollow
0SubscribersSubscribe

Latest Posts