எங்களின் பேட்டிங்கில் இருந்து ஓடுவதும் அவ்வப்போது சரிவடையும்: விராட் கோலி | கிரிக்கெட் செய்திகள்

[ad_1]

கேப்டவுன்: இந்திய அணியின் பேட்டிங் அவ்வப்போது சரிந்து வருவதால் “ஓடிப்போவது இல்லை” என்று கேப்டன் விராட் கோலி வெள்ளியன்று அவரது அணி 1-0 முன்னிலை மற்றும் ஒரு கன்னி ஸ்கிரிப்ட் செய்வதற்கான பொன்னான வாய்ப்பை வீணடித்த பிறகு கூறினார் டெஸ்ட் தொடர் தென் ஆப்பிரிக்காவில் வெற்றி.
பேட்டர்களின் தோல்விகளைத் தவிர, கோஹ்லி சீரற்ற தன்மை, பயன்பாடு இல்லாமை, கவனம் செலுத்துவதில் குறைபாடு மற்றும் நெருக்கடியான தருணங்களைக் கைப்பற்ற இயலாமை ஆகியவை மூன்று போட்டி ரப்பரில் அணியின் தோல்விக்கான காரணங்களாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. புரவலர்கள் 2-1 என வெற்றி பெற்றனர்.

தொடரை தீர்மானிக்கும் மூன்றாவது போட்டியில் தென்னாப்பிரிக்கா ஏழு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு, போட்டிக்கு பிந்தைய விளக்க விழாவில் கோஹ்லி கூறுகையில், “பேட்டிங் பார்க்கப்பட வேண்டும், அதிலிருந்து ஓடிவிடக்கூடாது. அவ்வப்போது சரிவது நல்ல விஷயம் அல்ல. இங்கே சோதனை செய்யுங்கள்.
“சாக்குகள் இல்லை. இது நிச்சயமாக ஏமாற்றம் அளிக்கிறது. நாங்கள் ஒரு அணியாக எவ்வளவு தூரம் வந்துள்ளோம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். தென்னாப்பிரிக்காவில் தென்னாப்பிரிக்காவை வீழ்த்துவோம் என்று மக்கள் எதிர்பார்ப்பது நாங்கள் எவ்வளவு தூரம் வந்துள்ளோம் என்பதற்கு சாட்சி. நாங்கள் அதைச் செய்யவில்லை. அதுதான் நிஜம், அதை ஏற்றுக்கொண்டு சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர்களாக மீண்டும் வரவும்.
தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது செஞ்சுரியன் 113 ரன்கள் வித்தியாசத்தில், ஆனால் வியக்கத்தக்க வகையில் ஒரு அனுபவமற்ற தென்னாப்பிரிக்க அணிக்கு எதிராக மீதமுள்ள இரண்டு போட்டிகளில், அவர்களது பேட்டர்கள் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை அவர்களை வீழ்த்தியது.
டி.ஆர்.எஸ் முடிவினால் அமைதியை இழந்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, கோஹ்லி தனது எதிராளிகளுக்கு அவர்கள் திருப்புமுனையை நடத்திய விதத்திற்காக பெருமை சேர்த்தார்.

(ராய்ட்டர்ஸ் புகைப்படம்)
“நாங்கள் ஒரு சிறந்த முதல் ஆட்டத்தில் இருந்தோம், ஆனால் தென்னாப்பிரிக்கா வியக்கத்தக்க வகையில் சிறப்பாக விளையாடியது. அவர்கள் வென்ற இரண்டு டெஸ்டிலும், அவர்கள் நெருக்கடியான தருணங்களில் பந்தைக் கொண்டு மருத்துவ ரீதியாக இருந்தனர். கவனம் செலுத்துவதில் குறைபாடு எங்களுக்கு முக்கிய தருணங்களைச் செலவழித்தது மற்றும் அவர்கள் அந்த தருணங்களைக் கைப்பற்றினர்; தென்னாப்பிரிக்கா வெற்றியாளர்களுக்கு முற்றிலும் தகுதியானது. முற்றும். ”
நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த இந்திய அணி கடந்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் அதன் நம்பமுடியாத வெற்றியைச் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் கோஹ்லி முக்கிய தருணங்களைப் பிடிக்கவும், வேகத்தைப் பயன்படுத்தவும் இயலாமையே காரணம் என்று கூறினார்.
“நான் சொன்னது போல், வெளிநாட்டில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்வதில் நாங்கள் எதிர்கொள்ளும் சவால்களில் ஒன்று, வேகத்தை சரியாகப் பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்துகொள்வது, நாங்கள் அதைச் செய்தவுடன், நாங்கள் வீட்டில் இருந்து டெஸ்ட்களை வென்றோம். நாங்கள் இல்லாதபோது, ​​​​அவை எங்களுக்கு மிகவும் மோசமாக செலவழித்தன. .”
உடனடி கவனம் தேவைப்படும் பகுதிகள் மற்றும் புரோட்டீஸிடம் தோற்றது பற்றி கோஹ்லி கூறினார், “சில சரிவுகள் எங்களுக்கு முக்கியமான தருணங்கள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளை செலவழித்தன. இது பேட்டிங்; வேறு எந்த அம்சத்தையும் சுட்டிக்காட்ட முடியாது.
“மக்கள் வேகம் மற்றும் பவுன்ஸ் பற்றி பேசுகிறார்கள், அவர்களின் உயரத்தை கருத்தில் கொண்டு, அவர்களால் மூன்று டெஸ்டிலும் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்த முடிந்தது. அவர்கள் நாங்கள் தவறு செய்யும் அளவுக்கு நீண்ட நேரம் அழுத்தம் கொடுத்தனர். அது அவர்களுக்கு நன்றாக தெரியும் நிலைமைகள் பற்றிய புரிதல். .”
கே.எல்.ராகுல் மற்றும் ரிஷப் பண்ட் ஆகியோரின் சதங்களால் கோஹ்லி ஈர்க்கப்பட்டார், தொடரின் நேர்மறையாக அவர்களை எண்ணினார்.

பெயரிடப்படாத-18

(ANI புகைப்படம்)
முதல் ஆட்டத்திற்குப் பிறகு நான் சவாலை வீசினேன், தோழர்களே பதிலளித்தனர்: எல்கர்
தென் ஆப்பிரிக்க கேப்டன் டீன் எல்கர் முதல் டெஸ்டில் பெரிய வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தாலும் அவரது அணி கைவிடவில்லை என்றார்.
“அது ஓரிரு நாட்களில் மூழ்கிவிடும் என்று நினைக்கிறேன், ஒருவேளை இன்று மாலை. குழுவைப் பற்றி பெருமையாக இருக்க முடியாது. தோழர்கள் அற்புதமாக பதிலளித்தனர். முதல் தோல்விக்குப் பிறகு, நாங்கள் இன்னும் வெற்றி பெற முடியும் என்பதை அறிந்து நிறைய நம்பிக்கை இருந்தது.
“வீரர்களை சிறந்த முறையில், சிறந்த முறையில் பதிலளிக்குமாறு நான் கேட்டுக் கொண்டேன், அவர்கள் அற்புதமாக பதிலளித்தனர். குழுவில் உள்ள உங்கள் வீரர்களுக்கு சவால் விடும் வகையில், எழுந்து நிற்கும் குணம் தேவை.”

எல்கர் தனது அனுபவமற்ற பந்துவீச்சு தாக்குதலைப் பாராட்டினார், அது இந்திய வீரர்களிடம் கடுமையான கேள்விகளைக் கேட்டுக்கொண்டே இருந்தது.
“தொடர் முழுவதும் எங்கள் பந்துவீச்சு பிரிவு சிறப்பாக இருந்தது. முதல் ஆட்டத்திற்குப் பிறகு நான் சவாலை வீசினேன், தோழர்கள் அற்புதமாக பதிலளித்தனர்.
“திறமை அல்லது பெயர்கள் இல்லாத ஒரு குழு எவ்வாறு ஒன்றாக இணைக்க முடியும் என்பதைப் பார்ப்பது உண்மையற்றது. நீங்கள் உயர் செயல்திறன் மட்டத்தில் செயல்பட விரும்பினால், கடுமையான அரட்டைகள் செய்ய வேண்டும். தோழர்கள் அதை விரும்பவில்லை என்றால், அது அவர்களின் விருப்பம். சமாளிக்க.
“புதிய பள்ளித் திருப்பத்துடன் பழைய பள்ளி மனப்பான்மையை நான் பெற்றுள்ளேன். மூத்த வீரர்களுக்கும் சவால்களை முன்வைத்தேன், அவர்கள் அதை எடுத்துச் சென்று வழங்குவதைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. நாங்கள் செல்ல வேண்டிய சிறந்த செய்தியை நான் வழங்கினேன் என்று நினைக்க விரும்புகிறேன். வெளியே மற்றும் செய்ய.

.

[ad_2]

Source link

Get in Touch

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Related Articles

தொடர்ந்து இரண்டாவது ஆண்டாக உலகளாவிய பரிமாற்ற செலவு குறைகிறது: FIFA | கால்பந்து செய்திகள்

சர்வதேச கால்பந்தில் வீரர்களின் பணப் பரிமாற்றத்திற்காக செலவிடப்பட்ட தொகை தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது ஆண்டாக வீழ்ச்சியடைந்து ஐந்தாண்டுகளில் இல்லாத அளவிற்கு குறைந்துள்ளது. கோவிட் வெளியிட்ட புள்ளிவிவரங்களின்படி, தொற்றுநோய் விளையாட்டு முழுவதும் தொடர்ந்து உணரப்பட்டது...

ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் இந்தியா செல்லும் இரு விமானங்கள் மோதி விபத்து தவிர்க்கப்பட்டது | இந்தியா செய்திகள்

புதுடெல்லி: இரண்டு எமிரேட்ஸ் இடையே பெரும் மோதலுக்குப் பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை நூற்றுக்கணக்கான உயிர்கள் காப்பாற்றப்பட்டன. விமானங்கள் இல் புறப்படும் போது தவிர்க்கப்பட்டது துபாய் விமான நிலையம். EK-524 துபாயிலிருந்து ஹைதராபாத் இரவு...

எங்களின் பேட்டிங்கில் இருந்து ஓடுவதும் அவ்வப்போது சரிவடையும்: விராட் கோலி | கிரிக்கெட் செய்திகள்

கேப்டவுன்: இந்திய அணியின் பேட்டிங் அவ்வப்போது சரிந்து வருவதால் "ஓடிப்போவது இல்லை" என்று கேப்டன் விராட் கோலி வெள்ளியன்று அவரது அணி 1-0 முன்னிலை மற்றும் ஒரு கன்னி ஸ்கிரிப்ட் செய்வதற்கான...

Get in Touch

0FansLike
3,114FollowersFollow
0SubscribersSubscribe

Latest Posts